RANBEM: Àlàyé Láti Ṣe Oúnjẹ Ewéko Ewéko Lórílé
Àkókò tí a fi ń ṣe wàrà àgbọn ti wá rọrùn gan-an báyìí pẹ̀lú Ẹ̀rọ RANBEM Nut Milk Maker. Ohun èlò yìí máa ń jẹ́ kí ẹni tó ń lò ó lè ṣe wàrà àkànṣe kan tó bá ṣáà ti wù ú, tó sì bá ohun tó fẹ́ lò mu. Nínú ìwé yìí, a máa ṣàlàyé fún ọ ní ṣísẹ̀-n-tẹ̀-lé bí o ṣe lè ṣe wàràpù tó dára tó o sì máa gbádùn láti ìbẹ̀rẹ̀ dé òpin.
Nítorí náà, kó o tó bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe é, o ní láti kọ́kọ́ se àwọn ẹ̀pà tó o fẹ́ràn jù lọ. Àwọn àwàdà, ẹ̀pà, àti ẹ̀pà pàápàá máa ń lọ̀pọ̀ ìgbà, àmọ́ má ṣe jẹ́ kí wọ́n dí ọ lọ́wọ́ láti máa ṣe onírúurú oúnjẹ. Kí AKU lè lóye, kí n fi àwọn àgbọn rù Kam, mo sábà máa ń dábàá pé kí n fi wọ́n sílẹ̀ fún wákàtí mélòó kan títí di òru. Fífi wọ́n sínú omi máa ń jẹ́ kí wọ́n rọra rọra rọra, èyí á sì mú kí wọ́n túbọ̀ máa dà pọ̀ dáadáa, kí wọ́n sì máa rí i pé oúnjẹ náà dùn. Rí i dájú pé o fọ àwọn ẹ̀pà tó ti rọra rọra dáadáa títí tí wọ́n á fi mọ́.
Ní ìgbésẹ̀ yìí: kí a fi omi kún un, kí a fi àwọn ẹ̀pà tí a fi omi bò sínú RANBEM Nut Milk Maker. A fi omi kún àwọn ẹ̀wà náà, ẹnì kọ̀ọ̀kan yóò sì fi omi kún wọn ní ìbámu pẹ̀lú bí oyin náà ṣe ríra tó. Àmọ́, tí wọ́n bá fún ọ ní wàrà tó rọrùn, iye náà á yàtọ̀ síra. Àwọn tó bá fẹ́ mílíìkì àgbọn dùn-ún mu lè fi èròjà vanilla tàbí dáàdì tàbí kékóò pọ̀ sínú rẹ̀.
Lẹ́yìn tí wọ́n bá ti fi gbogbo ohun èlò náà sínú ẹ̀rọ náà, ohun tó kù ni pé kí wọ́n tan ẹ̀rọ náà, kí wọ́n sì jẹ́ kí ẹ̀rọ alágbára náà ṣiṣẹ́ fún ìṣẹ́jú díẹ̀. Lẹ́yìn ìgbà díẹ̀, ẹ̀rọ náà á wá fi àwọn èròjà tó wà nínú rẹ̀ pa pọ̀, á sì wá rí omi tó pọ̀ tó sì dà bí ìrì dídì. Ẹrọ RANBEM Nut Milk Maker máa ń mú kí òórùn àti èròjà aṣaralóore tó wà nínú àwọn ẹ̀pà náà dára gan-an, kí oúnjẹ tó bá jáde lè máa dùn gan-an.
Lẹ́yìn tí wọ́n bá ti fi àdàpọ̀ náà kún un tán, àkókò ti tó láti gbádùn wàrà tí wọ́n ṣe lọ́nà tó bá ìlànà rẹ mu! Èyí ló mú kí gbogbo ìjẹun dùn, kò sì sí èérún kankan nínú rẹ̀, nítorí pé àtọ̀ǹtẹ̀ tó wà nínú rẹ̀ máa ń jẹ́ kí ara rẹ máa rí bí ara rẹ ṣe rí. Fi wàrà náà sínú ìkòkò kan tí a fi ìbòjú bò, kó o sì fi sínú firiji fún ọjọ́ mẹ́rin. Oúnjẹ tí wọ́n fi igi ṣe nílé máa ń tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè
Kò sí ìṣòro kankan nígbà tó bá kan lílo àti pípèsè ohun èlò tó ń ṣe wàrà fún àwọn ẹ̀pà RANBEM. Yọ àwọn apá náà jáde, fi omi fọ wọn, kó o sì jẹ́ kí àwọn apá kọ̀ọ̀kan gbẹ. Nítorí pé ó rọrùn láti ṣe é, ó máa ń ṣeé ṣe fún wọn láti máa ṣe é déédéé, èyí sì máa ń fún wọn láǹfààní láti máa dán onírúurú ẹ̀wà àtàwọn ọ̀nà tí wọ́n gbà ń ṣe é wò déédéé.
Níkẹyìn, pẹ̀lú ẹ̀rọ tó ń ṣe wàrà ọ̀gẹ̀dẹ̀ RANBEM tó wà nílé, wàá lè máa retí láti ṣe wàrà ọ̀gẹ̀dẹ̀ tó lọ́ràá tó sì ń tẹ́ni lọ́rùn. Àwọn ohun díẹ̀ àti ọ̀pọ̀ nǹkan la lè ṣe láti rí i dájú pé a ṣe wàrà àgbọn, a sì gbádùn rẹ̀ lọ́nà tó dùn-ún jẹ. Gba ìpèníjà tí o ní láti ṣe wàrà òkòtó, kó o sì mú kí òye rẹ túbọ̀ jinlẹ̀ nínú ilé ìdáná lónìí!
Àwùjọ Àwọn Ẹlẹ́ © 2024 Zhongshan Huiren Electric Appliance Co., Ltd.